๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥wE aRe 9C♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥wE aRe 9C♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

♥....Friends FOrever....♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Máy lạnh cũ Toshiba nội địa nắp trượt,inverter,ion plasma(hàng nhật nhập)
Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptySat Nov 16, 2013 4:13 pm by nu_ngohoang

» Máy lạnh cũ Toshiba nội địa nắp trượt,inverter,ion plasma(hàng nhật nhập)
Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptySat Nov 16, 2013 4:11 pm by nu_ngohoang

» Tủ đông sanaky 200L*300L*400L*
Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptySat Oct 26, 2013 10:01 am by nu_ngohoang

» Máy lạnh cũ Daikin,Panasonic 2010~2012"Hàng zin100%"
Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptySat Oct 26, 2013 9:48 am by nu_ngohoang

» Máy lạnh cũ tiết kiệm điện 1hp,1.hp(Daikin,Toshiba,Sharp,Panasonic..)
Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptySat Oct 26, 2013 9:21 am by nu_ngohoang

» 4rUm ?
Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptySun Mar 11, 2012 9:38 am by Nam

» Màu nền cho đồng phục lớp
Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyMon Oct 17, 2011 1:46 pm by lee_trang_mee

» Bản Kiểm Điểm Vì Đánh Nhau Giờ Lý =))~
Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyTue Oct 11, 2011 8:32 pm by lee_trang_mee

» ^_____________________________________^
Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyTue Sep 13, 2011 2:11 pm by Liig Ốc

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???

Go down 
vjpxjnh_97
th0.b0^g_kEnzy
Nhi trong sáng
Ivy
8 posters
Tác giảThông điệp
Ivy
cụ gà
Ivy

Tổng số bài đã ckém :"> : 361
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15619

Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyWed Dec 29, 2010 7:45 pm

Tình hình là dạo này bên 4zum lớp B có 1 đứa , chả biết là ai nhưng hình như ko phải lớp mình , sang gây sự vz lớp B . có nick name là Windy.Kid thì phải . Đm , mình bị vu oan mới sợ chứ , haizz . Lớp mình thì cũng chả có nhiều mem vào , Chỉ có mình hay vào 4zum , Quyn , T.Nam , Huyền Trang the leader , Thỉnh thoảng thì Admin . Mà trong số này thì chả có ai lên chửi cả . Nên các bạn bên lớp B hiểu nhầm là mình .
Nhi trong sáng
Admin
Nhi trong sáng

Tổng số bài đã ckém :"> : 244
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15545

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyWed Dec 29, 2010 8:30 pm

O^i zao` oy...........ai la` Windy.Kid thy` ng` de^y' tu. bit'..........chy? ca^n` bik' la` 8C Fam hok coa' ta^t. dy chui? boi' lop' khac' da^u ak.
https://doof.forumvi.com
th0.b0^g_kEnzy
gà mới nở
th0.b0^g_kEnzy

Tổng số bài đã ckém :"> : 12
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14686

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyThu Dec 30, 2010 10:55 am

Bố gửi đến kon ch ó nào là wimpy.kid: Đ ịt kon m ẹ mày. Mày kó GAN, mày ra trc mặt bọn tao, nói...

nhục như 1 con ch ó hãm l ồn. m ẹ mày, đ éo dám ra trc mặt bọn tao đúng ko?????

suốt ngày chui vào kái 4rum lớp tao chửi. Đ éo fải sợ sao?????? Đ ịt kon m ẹ mày, mày đừng kó chửi ad lớp tao thế. Bố chửi lại đấy.

ra sô lô vs tao đê, tao đ éo sợ loại ĐỒNG TÍNH đôu. Nghe rõ chưa kưng????

Bố mày mới sag góp ý. đ éo động chạm j` thỳ thôy. Đ ịt kon m ẹ mày vô học như kon ch ó điên nhảy vào chửi. Tom mồm chứ to gan đ éo gỳ. sủa như chưa bao h đc sủa...=)) =)) =)) =))

Hay ở bên này mày đ éo đc SỦA nên sag lớp t. nếu mày muốn chửi thỳ ra thẳng mặt bọn tao. Bọn tao sẽ đón tiếp. hiểu vấn đề chứ????

P/S: Đ éo fải mem 8c thỳ xin thứ lỗi. nhg nếu nó biết đến kái 4rum lớp tao thỳ cug~ fải kó liên qan đến 8c.thế nhé.
Đ ịt mẹ, mày ra trc mặt tao đy, nóg lòng muốn xem mặt mày qá đy ạg. cảm ơn trc... =)) =))
vjpxjnh_97
gà mới nở
vjpxjnh_97

Tổng số bài đã ckém :"> : 23
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15007

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyThu Dec 30, 2010 11:19 am

THôi đê bạn ơi, Lơp tui là lớp văn hoá chứ kok như lớp ai đó đâu. Lớp tớ cũng chả rỗi hơi đi vào 4rum lớp B để chửi đâu nha. đừng có làm ô nghiễm 4rum lớp tớ bằng những lời lẽ như vậy. Để khi đến trường khó nhìn mặt nhau lắm vz cũng làm mất hoà khí của cả 2 lớp nữa
th0.b0^g_kEnzy
gà mới nở
th0.b0^g_kEnzy

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyThu Dec 30, 2010 11:28 am

vâng, bạn kứ cho là tôi vô học đi ạg. Thế kó kon dog nào tự nhận là mem 8c í. tớ fải điều tra ra đã. Tại kon dog ấy gây sự trc đấy ạg.

bạn kó hiểu tí % sự thật nào trong này kô ạg??? Bạn bảo tôi làm ô nhiễm 4r lớp bạn. Vâng, tôi muốn như thế chắc. Kon dog kia đã làm ô nhiểm 4r lớp tôi đấy ạg. Bạn tưởng tôi muốn gây war ạg????

Nếu bạn kô muốn đọc những lời KÔ VĂN MINH kủa tôi thỳ click back bạn nhé. Tớ kô bắt bạn đọc đôu ạg. Kảm ơn.

Kun
yêu tinh gà
Kun

Tổng số bài đã ckém :"> : 423
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15595

Bài gửiTiêu đề:    Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyThu Dec 30, 2010 12:09 pm

ne`, ban. lop B noi' the' hoi vo ly, ban. da viet vao` topic nay` thi` ai ma` cha? nhin thay', lam` sao ma ko doc. dc, thich chui? thi` ve` lop ban. ma` chui? di, da~ sang 4rum nguoi` khac' thi` phai? co' van hoa' ti' chu' Evil or Very Mad
http://www.jabbawockeez.com
Ivy
cụ gà
Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyThu Dec 30, 2010 12:12 pm

Bạn thỏ bông ơi , Mình thực sự ko muốn làm mất hòa khí giữa 2 lớp đôu , Nhưng phải nói thật là đếy hình như đếy hem phải mem 8C đôu ạ . Bạn sang 4room lớp mình góp y, Thì không sao , Nhưng lớp C sang lớp B chửi thì công nhận là hơi quá đáng . Nhưng nếu chưa hiểu rõ sự việc thì không cần thiết phải như vậy đôu ạ , mình nghĩ đây chỉ là hiểu lầm thôi
kIra KIra
cụ gà
kIra KIra

Tổng số bài đã ckém :"> : 201
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15255

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyThu Dec 30, 2010 1:24 pm

Windy.Kid ko phải lớp của mik`...a ấy lớn hơn bọn mik` 2 tuổi đó....tớ bít ng` đó Razz
Ivy
cụ gà
Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyThu Dec 30, 2010 3:13 pm

chẹp chẹp .... Biết mà ko thông báo trc' để cho 2 lớp cứ hỉu lầm nhau . Anh ý là ai zậy ? Sao lại sang lớp B chửi thế ?
kIra KIra
cụ gà
kIra KIra

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyThu Dec 30, 2010 4:04 pm

khổ...mấy ngày máy nhà tớ mất mạng.....lên ko thông báo kịp.....mà chỉ cần bít ko phải lớp mik` là đc....tại anh ấy búc xúc thui.....định nói hộ lớp mik` ý mà....ai dè cãi nhau......chịu thui......
kat.ng0^c_<3 U.4ever
gà mới nở

Tổng số bài đã ckém :"> : 11
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14669

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyThu Dec 30, 2010 9:34 pm

khiep con Lam chui j` ma kinh the. Tao hok ngo de^y. Trang ui.. a nao ma chui lop B thia'????? Question
kat.ng0^c_<3 U.4ever
gà mới nở

Tổng số bài đã ckém :"> : 11
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14669

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyThu Dec 30, 2010 9:36 pm

2 lop vua moi yen yen ...lai noi sog rui`!HIX!HIX! Sad
kIra KIra
cụ gà
kIra KIra

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyThu Dec 30, 2010 10:50 pm

chẹp....có đúng cái 4r mà cứ phải cãi nhau mãi....chịu luôn...
th0.b0^g_kEnzy
gà mới nở
th0.b0^g_kEnzy

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyFri Dec 31, 2010 11:40 am

Mấy m bạn bảo mình vô học nhg nếu lúc đầu thấy chửi mà ko muốn đọc thỳ click back đy, bắt fải đọc àg??

Mà đm mấy bạn thử xem sag 4r lớp m` hộ kái, xem kái thằng mặt l ồn ấy nói nh~ gỳ, tỏ thái độ vô học hơn kả tôi nữa cơ ạ. Cko hỏi bạn gun ơi, thằng đấy học trg` nào ý nhỷ???? Ckỷ biết là 10a0 thôy chứ nó đ éo cho biết tên trg`, hãm l ồn.

Mấy bạn tưởng tớ thik sag đây chửi à???? Ngta góp ý ckứ nghĩ xem ai gây war trc. Lúc đ éo nào kug~ bảo ngta vô học. Lớp bạn kó học =)) Thik thỳ vào đây đọc đy, bạn gun ạ. http://happyclass2010.nstars.org/t660p90-topic, http://happyclass2010.nstars.org/t675p105-topic#8643

Bức xúc ạ, ngta góp ý mà đy chửi ngta. đ éo biết kái qái gỳ mà cug~ to mồm. Thừa hơi đy xen vào chuyện ng` #, đm, V~L` qá cơ, hổ báo V~L` ra, sợ qá kơ....

tưởng lớp 10 mà to ák??????? Lớp 10 mà bắt nạt lớp 8 ák?????? Sợ vãi l ồn. Xin lỗi các bạn chứ kứ sag 4r 8b mà đọc xem đứa đ éo nào vô học hơn...

Thằng đĩ, kon chó nhà tao kug~ đỡ hơn mày, chõ mõm vào chuyện ng` khác.... Tự tin thỳ ra trg` gặp bọn tao đy.

LỚP 10 MÀ TO ÀG????

Êk, qa vụ này bọn tớ 1 mặt kó thể hiểu là kác cậu SỢ nên nhờ ng` khác sag chửi hộ đấy.
Nên giải quyết vụ này đy!
kIra KIra
cụ gà
kIra KIra

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyFri Dec 31, 2010 1:29 pm

mik` công nhân là Windy chửi hơi wa đáng.....nhưng mik` thấy lớp bạn cug~ đâu có vừa =))...thui ch nay` cho wa đi..... vs lại mik` cug~ chẳng bít trg` ông ấy ở đâu.....vào 4r lớp bạn mới bít học lớp 10A0...thông cảm cho mik` nhé.....ch nay` lớp mik` cug~ chẳng nhúng tay vào...
Liig Ốc
gà KFC
Liig Ốc

Tổng số bài đã ckém :"> : 98
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15032

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? EmptyFri Dec 31, 2010 3:06 pm

thằng nào mất zạy nó chửi nó tự biết
tớ chưa biết nó chửi j`nhưng các bạn k nthế là ok
nếu là mem lớp 8c thỳ tớ rất đau lòng vỳ k ngờ lớp mình lại có đứa sang đá xóay 4rum lớp #
tốt nhất là k nên nói về vấn đề này n~
cho vào qá khứ
2 lớp vui vẻ như bt

ok???
https://doof.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???   Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ??? Empty

Ai là Windy.Kid sang lớp B chửi đấy ạ ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cô giáo chửi hs ( lớp bb)