๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥wE aRe 9C♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥wE aRe 9C♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

♥....Friends FOrever....♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Máy lạnh cũ Toshiba nội địa nắp trượt,inverter,ion plasma(hàng nhật nhập)
1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySat Nov 16, 2013 4:13 pm by nu_ngohoang

» Máy lạnh cũ Toshiba nội địa nắp trượt,inverter,ion plasma(hàng nhật nhập)
1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySat Nov 16, 2013 4:11 pm by nu_ngohoang

» Tủ đông sanaky 200L*300L*400L*
1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySat Oct 26, 2013 10:01 am by nu_ngohoang

» Máy lạnh cũ Daikin,Panasonic 2010~2012"Hàng zin100%"
1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySat Oct 26, 2013 9:48 am by nu_ngohoang

» Máy lạnh cũ tiết kiệm điện 1hp,1.hp(Daikin,Toshiba,Sharp,Panasonic..)
1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySat Oct 26, 2013 9:21 am by nu_ngohoang

» 4rUm ?
1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySun Mar 11, 2012 9:38 am by Nam

» Màu nền cho đồng phục lớp
1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptyMon Oct 17, 2011 1:46 pm by lee_trang_mee

» Bản Kiểm Điểm Vì Đánh Nhau Giờ Lý =))~
1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptyTue Oct 11, 2011 8:32 pm by lee_trang_mee

» ^_____________________________________^
1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptyTue Sep 13, 2011 2:11 pm by Liig Ốc

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

1 bài Send cho bạn NO NAME ạ

Go down 
Kun
Nam
B0y_Allway_Smile
kIra KIra
No Name
Ivy
10 posters
Tác giảThông điệp
Ivy
cụ gà
Ivy

Tổng số bài đã ckém :"> : 361
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15619

1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySun Dec 26, 2010 9:55 pm

Này bạn Admin Lớp 8b Ơi , bạn có cần phải như thế ko ạ . Bạn send link 4zum lớp mình để cùng nhau nói xấu ở 4zum lớp bạn ạ ???? Coi như mình cầu xin bạn là bỏ cái kiểu giả nai dư thế đi nha bạn , Mềnh sợ bạn rồi bạn Admin ạ . Ờ thì 4Zum lớp mình ko ĐẸP = 4 zum lớp bạn , Thì bạn cứ nói hẳn ra , bỏ cái kiểu góp ý thế nọ thế kia đi nha bạn
http://happyclass2010.nstars.org/t660p30-topic#7945
No Name
gà mới nở
No Name

Tổng số bài đã ckém :"> : 26
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14709

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySun Dec 26, 2010 9:57 pm

Tớ có bảo xấu đâu
bảo toàn ảnh BB thôi mà , ko thấy ảnh lớp đâu
Ivy
cụ gà
Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySun Dec 26, 2010 10:03 pm

chúng nó ngu vãi thế lúc vừa và 4rum đã đập ngay vào mắt kái hình tởm
đéo ai thèm vào nữa

Chuẩn

Chịu, tao hỏi thì chúng nó bảo là do admin chúng nó =="
Toàn cả ảnh BB , chả thấy đâu là tinh thần đoàn kết của lớp cả ...............

Thế hóa ra bi h Cái hình thức bên ngoài nó sẽ chứng tỏ được tinh thần đoàn kết hả bạn , bạn lói như FILM ý ạ . nghĩa là bi h phải có cái phông nền 8C My Second Family như lớp bạn thì mới gọi là tinh thần đoàn kết hả ??? mình mời bạn về 4zum lớp bạn hộ mình ạ . Coi như mình cầu xin bạn đừng có nói xấu 4zum lớp mình nữa ạ
No Name
gà mới nở
No Name

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySun Dec 26, 2010 10:06 pm

ặc ặc, 2 cái đầu có phải tớ nói đâu
có cái thứ 3 thôi, 2 cái kia là của đứa khác =="
Thì kể cả 4r tớ và lớp tớ ko đoàn kết đi chăng nữa thì tớ vẫn mún 4rum lớp cậu trông đoàn kết Neutral Phải g/thích ntn nữa đây
Chịu thật

Ivy
cụ gà
Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySun Dec 26, 2010 10:12 pm

4r lớp tớ TRÔNG đoàn kết á ??? mình cần bạn giải thích cho mình ko ????
Vào 4r lớp bạn rồi nhìn bạn đăng 4r lớp tớ lên cho mem lớp bạn bôi bác , ai ko tức, nhìn như thế , bạn có tức ko mà bạn lôi cái trò giải vz chẳng thích ra đây , bi h tớ lôi 4r lớp bạn lên cho mem lớp tớ chửi bới thì bạn có thích ko ? bạn cũng hưởng ứng chửi theo à ? Bạn bỏ cái kiểu đấy đy , bạn Hơi quan trọng hình thức rồi đấy
No Name
gà mới nở
No Name

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySun Dec 26, 2010 10:15 pm

ơ... tớ có phải là người khởi xướng cái topic 4rum 8C đấy đâu mà cậu nói như là tớ tiêm nhiễm vào đầu chúng nó nh~ cái gì xấu xa nhất về 8c ấy. Các mem nó vào cm thì sao tớ cấm đc, thế thôi =="
Ivy
cụ gà
Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySun Dec 26, 2010 10:27 pm

Mày nói gì bên 8C là tao hiểu rồi ....

Bạn hiểu gì hả bạn ??? Ý của bạn là gì đây ??? bạn muốn làm mất hòa khí giữa 2 lớp đúng ko ????
kIra KIra
cụ gà
kIra KIra

Tổng số bài đã ckém :"> : 201
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15255

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySun Dec 26, 2010 10:28 pm

công nhận là 4r lớp C ko đẹp= lớp B.....nhưng đọc n~ dòng như thế thì ai mà chẳng búc xúc........ các bạn cug~ có quyền nó xấu riêng của các bạn........ nhưng cug~ ko cần quảng cáo đến 4rum lớp tớ.......chỉ tổ mất hòa khí....... các bạn cug~ thử đặt vào vị trí lớp C xem......khi bị nói thế thì có chịu đc ko......
Ivy
cụ gà
Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySun Dec 26, 2010 10:31 pm

chuẩn đấy !
B0y_Allway_Smile
gà mới nở
B0y_Allway_Smile

Tổng số bài đã ckém :"> : 21
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14698

Bài gửiTiêu đề: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ   1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptySun Dec 26, 2010 10:40 pm

Sao 4 rum lop B lai gioi thieu sang lop C la sao ?
Question Question Question Question
Nam
gà KFC
Nam

Tổng số bài đã ckém :"> : 95
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14821

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptyMon Dec 27, 2010 2:42 pm

chUaN? bI. 2011 roi ` ban. a. =]]
Kun
yêu tinh gà
Kun

Tổng số bài đã ckém :"> : 423
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15595

Bài gửiTiêu đề:    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptyMon Dec 27, 2010 5:05 pm

Ua? phai? cong nhan. la` 4rum lop no' dep. that. chu' bo. cai~ nhau lam` j cho met. nguoi` ra
http://www.jabbawockeez.com
Nhi trong sáng
Admin
Nhi trong sáng

Tổng số bài đã ckém :"> : 244
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15545

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptyWed Dec 29, 2010 8:41 pm

=]]=]] kakakakakakaka..........hok vc zy` phai? cai~ nhau vy` chuye^n. ca^n dg` ho^p sua~ nay`....... cac' ban lop' B mun' gop' yk' zy` thy` gop' yk' con` me^k` lam` zy` thy` me^k` cu' lam` thoai.........con` chuye^n km cua? 4r lop' B chui? lop' C thy`tho^i ...cha^p' lam` zy` choa noa' me^t. ra ...kon` ne^u' ban no name da~ bao? hok phai? ban yk' thy` cu' choa la` za^y. de^ choa do~ ma^t' hoa` khi' giua~ 2 lop' ....rac' ro^i' lam' cac' ban. ak....mog cac' ban cung~ tho^g cam? la` to' moi' lam` 4r nay` chua dk bao la^u ne^n chua coa' kink nghie^m choa lam' => hok dk dep. ..Con` cai' chuye^n doan` ke^t' ba lang nhang yk' thy` coa' da^y` kach' de^? the^? hie^n. hon la` cai' giao die^n cua? 4r de^y' ak.[ca^u nay` send choa ban nao` bao? 4r lop' to' hem doan` ke^t']
https://doof.forumvi.com
th0.b0^g_kEnzy
gà mới nở
th0.b0^g_kEnzy

Tổng số bài đã ckém :"> : 12
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14686

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptyThu Dec 30, 2010 11:03 am

bạn IVY ạg:
1. ADMIN lớp tao đ éo giả nai. kó đứa mặt l ồn nào giả nai thỳ tự biết.

2. Đ éo fải ad lớp tao up kái tên FORUM QUÝ GIÁ kua rbọn mày đôu. Lag thằng DUY ANH,hiêu chưa? Đừng kó động vào ad Tú anh kủa tao. Nó đ éo kó 1 lỗi gỳ kả.

3. Đ ịt m ẹ, bọn tao nói xấu á =)) =)) Buồn kười, chẳng fải bố đã lập hẳn kái 2pic bên này góp ý sao, mấy đứa lớp tao đăng kí bên này để sag nhg đ éo đăng nhập đc. Biết chứ?????????

Bọn tao đ éo vào đc nên mới nói bên kái 2pic 8C. Eo ôi, sợ vãi l ồn ra. Đ ịt mẹ. Đầy đứa nói mà bắt lỗi ad lớp tao àg?????
tưởng ad lớp tao hiền ág =)) =)) =))

Nhìn kỹ trc khy fát biểu kưng ạg. Kó gỳ thỳ nói chị đây này. Đừng kó lôi chồng tao vào.....
Đ éo ai thèm gây war vs AFS đôu.

vjpxjnh_97
gà mới nở
vjpxjnh_97

Tổng số bài đã ckém :"> : 23
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15007

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptyThu Dec 30, 2010 11:33 am

Tớ kok thể hiểu nổi các mem 8B, sao cứ vào 4rum lớp tớ để nói này nói nọ ai mà chả bik 4rum lớp các bạn thì đẹp rùi ai nói gì được nữa. Còn 4rum 8C mới lập mà tớ nghhĩ 4rum lớp tớ là để đăng lên những kỉ niệm đẹp của các mem C khi học cùng nhau. Nhưng dạo này cứ lên cái 4rum là lại thây các mem lớp B nói cái này kok hợp cái kia xấu, mỗi lớp mỗi khác chứ. ngay cả cái việc mem lớp b vào và chui windy.kid tuy chúng tớ kok bik windy.kid là ai nhưng các bạn có nhất thiết phải vào 4rum lớp mình và chửi như thế kok? Thật là bức xúc wa' xấu cả cái 4rum lớp C Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Ivy
cụ gà
Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptyThu Dec 30, 2010 12:16 pm

Ừm , mình công nhận là mình hiểu sai bạn Tú anh . Nhưng mình hỏi bạn , Có ai ko tức khi nhìn cái 4room lớp mình bị đem lên bôi bác ko ???
kIra KIra
cụ gà
kIra KIra

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptyThu Dec 30, 2010 1:42 pm

chẹp chẹp.... chỉ là cái 4rum....ko cần phải to tiếng như thế...còn Ivy lớp tớ chỉ búc xúc wa' lên mới nói thế....mà lớp bạn cứ mở mồm ra là chửi.....ko thấy như thế xấu cả hình ảnh lớp bạn sao?????....
th0.b0^g_kEnzy
gà mới nở
th0.b0^g_kEnzy

Tổng số bài đã ckém :"> : 12
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14686

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptyFri Dec 31, 2010 11:57 am

1. SAu vụ này, kác cậu nếu muôn HÌNH ẢNH C đc đẹp thỳ del mấy kái 3pik nài đê là xog< sau vụ nài nhớ>

2. Trích dẫn:"Nhưng mình hỏi bạn , Có ai ko tức khi nhìn cái 4room lớp mình bị đem lên bôi bác ko ???"
_Ừ thỳ bị đem lên bôi bác nhg muốn nói thỳ kug~ fải tìm đúng ng` mà nói, kứ lôi mặt ad tao ra àg???????????????

3. Trích dẫn:" ....mà lớp bạn cứ mở mồm ra là chửi.....ko thấy như thế xấu cả hình ảnh lớp bạn sao?????...."
há há há, lớp tôi thừ hơi tự dưng đy chửi mấy bạn à? Kó fải ban jnói rằng thằng dog wimpy kia qen bạn đúng kô? thế thỳ nó fe bạn rồi, nó gây sự trc', đúng ko????? Mà xấu hình ảnh lớp tôi á???????????? =)) buồn kười qá..........

Này, đm, kể cả bọn tao đéo chửi thỳ riêng vụ ngồi nghe chửi kug~ đã thấy nhục r`, ko giải quyết cho x0g vụ này thỳ kòn làm xấu mặt hơn. Nói đy kug~ fải nói lại, bạn bảo lớp tôi đy chửi => xấu mặt. Thế đm, ng` qen kủa bạn đy chửi lớp tôi thỳ bạn kó thấy xấu mặt kô? hay mặt bạn dày qá nên ko thấy gỳ,!! =))=))

Nghĩ kĩ trc khi cm các bạn iêu dấu ạk. bye, mai lượn qa sau...
vào đây đọc nhé: http://happyclass2010.nstars.org/t660p45-topic, http://happyclass2010.nstars.org/t675p15-topic,
http://happyclass2010.nstars.org/t675p30-topic, http://happyclass2010.nstars.org/t660p90-topic,..........

trích dẫn lời thằng chó í:Nói hay hơn bọn m` là đc :-q. *** chê mèo lắm lông ngờ đâu *** lắm lông hơn mèo
. T' con zai b. ạ , chê thì cứ việc nhưng đừng mở mồm là chửi /Smile . Thật sự lớp c. toàn não thôi t" con zai cứ chửi con đĩ có khác gì tự chửi vào mặt các b. k . NHÂN VẬT NỔi BẬT là a ADMIN , congchua....., heanim. Với cả các b. v~ l** mạnh qá đấy , khi nào vạch ra trc' mặt t" hứng cho Smile) chỉ sợ cởi đc cái quần ở ngoài đã xón rồi chứ nói gì đến .... :-q
kIra KIra
cụ gà
kIra KIra

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptyFri Dec 31, 2010 1:22 pm

mik` chẳng thấy có j` mà xấu mặt bạn ak.... ông ấy thik thi` ông ấy chửi...chứ chẳng liên quan đến ai....ma` mik` đọc thi` mới đầu thấy ông ấy góp ý thui....xog về sau quay ra chửi nhau.... chịu....nếu mỗi ng` nhường nhau 1 tí có phải ko gây ra tổn hại j` ko.....
Liig Ốc
gà KFC
Liig Ốc

Tổng số bài đã ckém :"> : 98
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15032

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  EmptyFri Dec 31, 2010 3:12 pm

tình hình là các bạn thôi ngay cái trò tranh luận k lành mạnh này nhá
ô nhiễm hết cả tai mắt tớ

silent silent silent silent silent silent
https://doof.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài Send cho bạn NO NAME ạ    1 bài Send cho bạn NO NAME ạ  Empty

1 bài Send cho bạn NO NAME ạ
Trang 1 trong tổng số 1 trang