๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥wE aRe 9C♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥wE aRe 9C♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

♥....Friends FOrever....♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Máy lạnh cũ Toshiba nội địa nắp trượt,inverter,ion plasma(hàng nhật nhập)
mem mới 8B EmptySat Nov 16, 2013 4:13 pm by nu_ngohoang

» Máy lạnh cũ Toshiba nội địa nắp trượt,inverter,ion plasma(hàng nhật nhập)
mem mới 8B EmptySat Nov 16, 2013 4:11 pm by nu_ngohoang

» Tủ đông sanaky 200L*300L*400L*
mem mới 8B EmptySat Oct 26, 2013 10:01 am by nu_ngohoang

» Máy lạnh cũ Daikin,Panasonic 2010~2012"Hàng zin100%"
mem mới 8B EmptySat Oct 26, 2013 9:48 am by nu_ngohoang

» Máy lạnh cũ tiết kiệm điện 1hp,1.hp(Daikin,Toshiba,Sharp,Panasonic..)
mem mới 8B EmptySat Oct 26, 2013 9:21 am by nu_ngohoang

» 4rUm ?
mem mới 8B EmptySun Mar 11, 2012 9:38 am by Nam

» Màu nền cho đồng phục lớp
mem mới 8B EmptyMon Oct 17, 2011 1:46 pm by lee_trang_mee

» Bản Kiểm Điểm Vì Đánh Nhau Giờ Lý =))~
mem mới 8B EmptyTue Oct 11, 2011 8:32 pm by lee_trang_mee

» ^_____________________________________^
mem mới 8B EmptyTue Sep 13, 2011 2:11 pm by Liig Ốc

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

mem mới 8B

Go down 
Nhi trong sáng
Ivy
th0.b0^g_kEnzy
7 posters
Tác giảThông điệp
th0.b0^g_kEnzy
gà mới nở
th0.b0^g_kEnzy

Tổng số bài đã ckém :"> : 12
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14686

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: mem mới 8B   mem mới 8B EmptySun Dec 26, 2010 12:00 pm

chào, t là mem 8b.

Đc mấy đứa chỉ dẫn mới biết đến kái 4rum nài.

Góp ý: Kái banner 4rum để kiểu chung thỳ tốt hơn. Nhìn fát biết ngay fan kủa k-pop.

nói thật, ko bao h = đc 4rum 8b. ad 8b chẳng bao h thiên vị kả...

kái bann BB nhìn ảo, vz xấu nữa< ko fải hình xấu> mà là cách trag trí bann xấu.

Bạn nào rỗi lượn qa 4rum 8B mà xem

http://happyclass2010.nstars.org/forum

thế nhá. góp ý thế thôy, ko vênh đôu.hê hê

Ivy
cụ gà
Ivy

Tổng số bài đã ckém :"> : 361
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15619

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptySun Dec 26, 2010 12:31 pm

à , thì ra bạn này là mem lớp 8b , thảo nào nghĩ mình là són cứt , Chứ ở 8C Family chỉ có AFS , VIP , Black Jack , EFL ,.. chứ hem có són đôu ạ , À mà hình như cóa 1 thèng . Cái 4zum lày bạn Admin lớp mình mới lập đk cóa mấy tháng , lsao = đk vz lớp bạn , Chứ Còn Ảnh của BB , thì chẳng cóa gì là ảo cả , VIP mà chọn thì chỉ có tầm nhìn HD trở lên , mềnh hem có ý giề đôu ạ . 4zum lớp bạn mềnh qua nh` roài .
th0.b0^g_kEnzy
gà mới nở
th0.b0^g_kEnzy

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptySun Dec 26, 2010 12:35 pm

1. ELF ko fải EFL

2. Ngta chỉ góp ý thôy, kái bann nên cho chung chứ ko chỷ riêng BB. Nó mất giá. Chẳng Khác gỳ mấy 4rum fc BB nhỏ kả...

góp ý vì 4rum lớp t kó nh` kinh nghiệm, thế thôy. chẳng kó ý gỳ đâu.

Mà sao ít thôg tin về SJ thế????

P/S: Đm thằng Trung Khỉ..... hô hô....!
Ivy
cụ gà
Ivy

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptySun Dec 26, 2010 12:38 pm

khổ , viết nhầm , nàm gì mừ bắt lỗi kinh thế ? =]] , bạn thông củm , VIP lớp mềnh đông đảo
Nhi trong sáng
Admin
Nhi trong sáng

Tổng số bài đã ckém :"> : 244
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15545

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptySun Dec 26, 2010 12:40 pm

A^y' kia`.........lam` zy` mak` chua chy da~ nhu cai~ nhau thia' cac' ban. ......n~ die^u` ban lop' B noi' me^k` co^ng nha^n. la` dung' .......mak` ban Tho? bo^g oy......lam` the^k' nao` de^k? choa nha.k zo^ 4zum thia'' Very Happy......tks trk'
https://doof.forumvi.com
kIra KIra
cụ gà
kIra KIra

Tổng số bài đã ckém :"> : 201
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15255

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptySun Dec 26, 2010 1:34 pm

mik` thấy mỗi 4rum có 1 phong cách riêng.....4rum lớp mik` mới lập.....lên cug~ ko đc như lớp B....nhưng cái chính là nội dung bên trong.....chứ cái bên ngoài nhìn mãi cug~ chán.....
No Name
gà mới nở
No Name

Tổng số bài đã ckém :"> : 26
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14709

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptySun Dec 26, 2010 4:32 pm

OMG, con này lại sang đây gây sự đấy hả =="
Trc hết , xin tự giới thiệu tớ là admin 8B luôn Sad
Trích dẫn :
à , thì ra bạn này là mem lớp 8b , thảo nào nghĩ mình là són cứt , Chứ ở 8C Family chỉ có AFS , VIP , Black Jack , EFL ,.. chứ hem có són đôu ạ , À mà hình như cóa 1 thèng . Cái 4zum lày bạn Admin lớp mình mới lập đk cóa mấy tháng , lsao = đk vz lớp bạn , Chứ Còn Ảnh của BB , thì chẳng cóa gì là ảo cả , VIP mà chọn thì chỉ có tầm nhìn HD trở lên , mềnh hem có ý giề đôu ạ . 4zum lớp bạn mềnh qua nh` roài .
Ko phải nhiều ảnh BB là ảo. Các cậu thông cảm, con này ko biết cách nói
4rum các cậu có quá nhiều ảnh big bang. Như thế chẳng phải quá thiên về Big Bang sao ???? Ai cũng có thể nhận ra điều này. Tại sao các cậu ko cho ảnh của lớp vào, thế có phải là tốt hơn là toàn cho ảnh các sao Hàn vào đúng ko ??? Lớp cậu đông đảo là VIP ko có nghĩa là TẤT CẢ đều là VIP. Mà kể cả thế đi chăng nữa thì đây là 4rum dành cho các bạn trong lớp chứ ko phải 4rum dành cho các bạn VIP trong lớp, admin là VIP thì cũng nên ko quá thiên vị BB như vậy ....
Còn phần nữa, banner của các cậu cũng vậy. Các cậu tìm cái ảnh đó ở đâu tớ ko biết. Nhưng tớ cũng phải góp ý vì thứ nhất là cái chữ to đùng trên banner là chữ "Yaoi land" gì đó, và cái dòng link phía dưới cũng lại là của 1 4rum khác. Tất cả đều ko liên quan gì tới 8C phải ko ?? Mọi người ko nhận thấy rằng là mình đang tự quảng cáo cho cái website đấy ư ??? Tại sao các cậu ko tự thiết kế 1 cái cho riêng lớp mình ????
Trích dẫn :
mik` thấy mỗi 4rum có 1 phong cách riêng.....4rum lớp mik` mới lập.....lên cug~ ko đc như lớp B....nhưng cái chính là nội dung bên trong.....chứ cái bên ngoài nhìn mãi cug~ chán.....
Ko phải chúng tớ có ý chê cái phong cách của 4rum lớp cậu. Mong cậu hiểu cho
Ý chúng tớ ở đây là cái bố cục và tông màu các cậu phối hợp ko đc rõ ràng cho lắm. Có hình thì quá to và cũng có hình thì quá nhỏ .... Ví dụ cái ảnh "Thống kê" ở cuối trang lại đo đùng lên, trong khi cái ảnh mấy ngôi sao trong mấy box lại nhỏ quá ......
Còn câu "4rum lớp mik` mới lập.....lên cug~ ko đc như lớp B" . À cậu ơi, nếu nói thế thì có nghĩa là vì 4rum lớp cậu mới lập nên số bài viết ko đc như 4rum lớp tớ..... Sad Hình như cậu viết nhầm hay sao ý nhỉ ?Very Happy
Chắc 4rum các cậu cũng đc lập tầm 1 tháng rồi nhỉ. Nhưng admin cũng nên thường xuyên lên 4rum và theo dõi hoặc chỉnh sửa những cái gì thấy ko hay nhất chứ, đừng nên chỉ ngồi cm cho các topic Sad Hồi 4rum lớp tớ mới lập cũng vậy, đi học về phát là tớ phải đâm đầu vào cái máy tính ngay =="
Mà cái ý "nhưng cái chính là nội dung bên trong.....chứ cái bên ngoài nhìn mãi cug~ chán....." tức là cậu bảo 4rum lớp tớ chán á ? Sad pale

TỚ CHỈ GÓP Ý THÔI CHỨ KO CÓ CHÊ BAI GÌ ĐÂU NHÉ ^^ TẠI CON THỎ BÔNG LỚP TỚ NHẢY SANG NÓI THẾ NÊN LÀ TỚ CŨNG PHẢI ..... :">
Ivy
cụ gà
Ivy

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptySun Dec 26, 2010 6:17 pm

Bạn thông cảm nha . Admin of lớp mình không thường xuyên ol đk để chăm chút cho cái 4zum đk . Mà nội dung bên trong ko phải ý bọn mình là chê cái 4zum lớp bạn chán , cũng đơn giản là lớp mình cũng còn chưa để ý đến cái 4 zum lớp khác nh` nên Cũng hem biết nội dung thế nào , Mà Ý bạn ý ở đây là Nội dung 4 zum lớp tớ có nhiều cái cũng hay , cập nhật thông tin nhanh , Khá là tự do thoải mái . Còn việc trình bày 4zum , thì bọn mình cũng chưa tìm hiểu nhiều lắm . đây là lần đầu tiên Bạn Admin Leader 4zum nên cũng hơi bỡ ngỡ về cách tự tạo Cái nọ cái kia , nhét nhạc vào 4zum . Đơn giản là bọn mình mỗi khi ôm cái máy tính là chỉ vào 4 zum sem có bài mới ko ? Ko có thì tắt cái 4 zum đi , hoặc có gì vui vui , hài hài là post lên , chứ chưa quan trọng cái Hình thức bề ngoài lắm . Người khÁc vào 4zum , thấy 1 cái 4zum đẹp thì cũng làm đk gì ? 1 Trag wed sịn đã bao h trang trí lằng nhằng chưa ? Tớ ko mún bảo 4 zum lớp tớ là cái Wed nhưng nhìn đơn giản và ít ảnh động , bạn ko cảm giác , nó đỡ giật , lằng nhằng , khó chịu hơn à ? chứ tớ thấy , những cái thiết kế riêng cho mình chẳng phải có quá nhiều rồi ư ??? Tuy nhiên , cái đấy là tùy admin thôi , đây là nhận xét of riêng mình , cảm ơn bạn đã góp ý nha , Admin muốn làm nó theo kiểu tự thiết kể hay muốn làm kiểu đơn giản , dễ nhìn thì tùy thôi . À mà con cái câu: ''TẠI CON THỎ BÔNG LỚP TỚ NHẢY SANG NÓI THẾ NÊN LÀ TỚ CŨNG PHẢI ..... :"> ''
Có phải ý bạn là Tại bạn thỏ bông vào đây nói nên bạn cũng phải thêm VÀI CÂU đúng hem Ạ ?
No Name
gà mới nở
No Name

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptySun Dec 26, 2010 8:30 pm

Ivy đã viết:
Bạn thông cảm nha . Admin of lớp mình không thường xuyên ol đk để chăm chút cho cái 4zum đk . Mà nội dung bên trong ko phải ý bọn mình là chê cái 4zum lớp bạn chán , cũng đơn giản là lớp mình cũng còn chưa để ý đến cái 4 zum lớp khác nh` nên Cũng hem biết nội dung thế nào , Mà Ý bạn ý ở đây là Nội dung 4 zum lớp tớ có nhiều cái cũng hay , cập nhật thông tin nhanh , Khá là tự do thoải mái . Còn việc trình bày 4zum , thì bọn mình cũng chưa tìm hiểu nhiều lắm . đây là lần đầu tiên Bạn Admin Leader 4zum nên cũng hơi bỡ ngỡ về cách tự tạo Cái nọ cái kia , nhét nhạc vào 4zum . Đơn giản là bọn mình mỗi khi ôm cái máy tính là chỉ vào 4 zum sem có bài mới ko ? Ko có thì tắt cái 4 zum đi , hoặc có gì vui vui , hài hài là post lên , chứ chưa quan trọng cái Hình thức bề ngoài lắm . Người khÁc vào 4zum , thấy 1 cái 4zum đẹp thì cũng làm đk gì ? 1 Trag wed sịn đã bao h trang trí lằng nhằng chưa ? Tớ ko mún bảo 4 zum lớp tớ là cái Wed nhưng nhìn đơn giản và ít ảnh động , bạn ko cảm giác , nó đỡ giật , lằng nhằng , khó chịu hơn à ? chứ tớ thấy , những cái thiết kế riêng cho mình chẳng phải có quá nhiều rồi ư ??? Tuy nhiên , cái đấy là tùy admin thôi , đây là nhận xét of riêng mình , cảm ơn bạn đã góp ý nha , Admin muốn làm nó theo kiểu tự thiết kể hay muốn làm kiểu đơn giản , dễ nhìn thì tùy thôi . À mà con cái câu: ''TẠI CON THỎ BÔNG LỚP TỚ NHẢY SANG NÓI THẾ NÊN LÀ TỚ CŨNG PHẢI ..... :"> ''
Có phải ý bạn là Tại bạn thỏ bông vào đây nói nên bạn cũng phải thêm VÀI CÂU đúng hem Ạ ?
Thì đầu tiên tớ cũng phải thế chứ sao nữa Smile) Tự mày mò thôi chứ biết làm thế nào nữa Wink)
Nếu như bạn nói là ko quan trọng hình thức lắm thì còn trình bày, trang trí, nhét ảnh BB vào làm gì nữa ??? Sad Trang trí đẹp ko có nghĩa là làm lằng nhằng %^$@&&*#%&%$#^$ Đẹp thì nó có nhiều kiểu chứ Very Happy Vả lại 4rum free sinh ra thì để tới 40% là trang trí, còn lại là cm và viết bài mà . Chứ nếu ko nó còn bày đặt phải có hình nên, banner, icon, emotion,... làm gì nữa Very Happy
Rồi thì bây giờ bỏ qua hết mấy cái vấn đề về hình BB . Bạn ko thấy cái banner của 4rum thu hút sự chứ ý tới cái link của cái trang web kia hả ??? Nó chả liên quan gì tới 8C hay tình bạn , blah blah... gì cả. Tớ cũng đâu bảo cần sự bố trí lằng nhằng đâu Neutral ???
Mà đó chỉ là góp ý thôi, còn làm hay ko thì tùy admin 8c mà Wink
Còn cái câu tại con "Thỏ bông vào đây ....." là tớ mún nói là tại nó vào đây sợ gây sự nên cũng phải sang đây tìm hiểu xem ntn Neutral Nó nói nhiều khi cũng khó hiểu chứ. Các cậu lại hiểu lầm thì chết bounce
@Admin 8C: cậu đừng nên để portal lam` gì , tắt chức năng đó đi. Ngày trc 4rum tớ cũng để cái đó mà trông mất thẩm mĩ lắm : ( . Khuyên chân tình .....
Ivy
cụ gà
Ivy

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptySun Dec 26, 2010 8:47 pm

Ơ hơ .... mình đôu có phải là admin mà cậu hỏi mềh mấy cái đó nhỉ , nhưng mềnh nghĩ là admin thấy cái hình yaoiland gì đó kia đẹp thì cắm vào cho nó đẹp thôi , nói chung cái này mềh hem đôi co vz bạn , mỗi ng` 1 ý kiến riêng . Mềh cũng hem phải người đi mầy mò mấy cái thứ ấy bạn ơi.... Cái này bạn nên nói trực tiếp vz Admjn .
No Name
gà mới nở
No Name

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptySun Dec 26, 2010 8:59 pm

ờ thì cái banner tưởng các cậu cũng phải ý kiến, suy nghĩ dư lào chứ ........Neutral
kIra KIra
cụ gà
kIra KIra

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptySun Dec 26, 2010 10:12 pm

No Name đã viết:
ờ thì cái banner tưởng các cậu cũng phải ý kiến, suy nghĩ dư lào chứ ........Neutral

ờm thì cái đó cug~ là do admin thui.....bọn tớ cug~ chẳng quan tâm đến cái đó wa......thui cung~ ko nói n` làm j` cho mệt.....chỉ tổn mất hòa khí giữa 2 lớp........
Nam
gà KFC
Nam

Tổng số bài đã ckém :"> : 95
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14821

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptyMon Dec 27, 2010 2:47 pm

1. Dm viE^'t daI`nhU* d0c. truyE^n. y"!!!
2.cAc" forum l0p'khac' k va0` nhA^m` l0p' @@!
=>>>Tranh' chU*i? nhAU th0^i !!!
Kun
yêu tinh gà
Kun

Tổng số bài đã ckém :"> : 423
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15595

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề:    mem mới 8B EmptyMon Dec 27, 2010 4:59 pm

1 . sao lai. co' mem 8B trong 4rum, the thi` lap 4rum truong` cho nhanh

2 . viet' bai` dai` the' thi` tha` tao hoc. van con` hon
http://www.jabbawockeez.com
Ivy
cụ gà
Ivy

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptyTue Dec 28, 2010 12:51 pm

Thế thì mày học văn đê , =))
Nhi trong sáng
Admin
Nhi trong sáng

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptyWed Dec 29, 2010 8:27 pm

her....................sao cai'' zy` cung~ do^? choa Admin thia'' nhe^?..........ua^t'' =_=! de^? khi nao` coa' thoi` zan zak? zo~i to' lap lai. 4zum khac' choa cac' ban he^t' che^ xa^u' vz cha? dep. dk chua ak.
Ivy
cụ gà
Ivy

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptyThu Dec 30, 2010 10:06 am

Admin ơi , Thế Admin định chỉnh sửa 4zum hay lập hẳn cái mới ? Mình quen 1 anh lớp 9B có thể lập được đấy
th0.b0^g_kEnzy
gà mới nở
th0.b0^g_kEnzy

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptyThu Dec 30, 2010 11:07 am

nói thật. góp ý fát lần kuối: ADmin sao lại viết ko có dấu thế. kó thấy 4r nào như thế này chưa??????

P/S :kon ch ó wimoy lộ mặt đy cho nhanh. Kuối hk I, giải quyết cho x0g, đừng đểđến học kì II, sợ thỳ kứ nói ra, chị hiểu mà =)) =))
kIra KIra
cụ gà
kIra KIra

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptyThu Dec 30, 2010 2:12 pm

đã bảo là Windy.Kid ko ở lớp tớ....có thik thì cậu lên 4r lớp cậu mà hỏi.....chứ lớp tớ cug~ ko rảnh mà vào 4r lớp khác gây sự đâu.....mà con trai lớp tớ ngon hiền.....cug~ ko chửi như thế đâu.....
th0.b0^g_kEnzy
gà mới nở
th0.b0^g_kEnzy

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptyFri Dec 31, 2010 11:47 am

ko rảnh nên mới nhờ ng` khác vào chửi hộ ạg?????

Mà kái thằng wimpy.kid nghe hổ báo vãi lồn qá =)) =))

Noi xem thằng đấy học trg nào????

Đc kái to mồm mà đ éo dám nói thật ra, úp úp mơ mơ, lúc đầu kòn bảo mem 8c.... há há
kIra KIra
cụ gà
kIra KIra

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptyFri Dec 31, 2010 1:15 pm

lớp C ngoan hiền,ít chửi bậy,cug~ ko thik gây sự vs lớp khác, cug~ ko xấu đến lỗi bảo ng` khác sang lớp bạn chửi, mik` nghĩ bạn vu oan hơi n` cho lớp mik` oi` đấy...
Nam
gà KFC
Nam

Tổng số bài đã ckém :"> : 95
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14821

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptyFri Dec 31, 2010 9:10 pm

tr0nG đÓ tỚ ngoAn nhẤt Razz Razz Razz
kIra KIra
cụ gà
kIra KIra

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptySat Jan 01, 2011 10:23 am

vâng vâng.....cậu là ngoan nhất...... =))
Nhi trong sáng
Admin
Nhi trong sáng

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptyMon Jan 03, 2011 1:57 pm

=]] lai. dk coa' mo^~i cai' chuye^n. hok vie^t' da^u' mak` cung~ bat' lo^i~......Admin thy` luc' nao` cug~ phai? vie^t' da^u' chak'
Nhi trong sáng
Admin
Nhi trong sáng

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B EmptyMon Jan 03, 2011 1:59 pm

=]] lai. dk coa' mo^~i cai' chuye^n. hok vie^t' da^u' mak` cung~ bat' lo^i~......Admin thy` luc' nao` cug~ phai? vie^t' da^u' chak'
Sponsored content

mem mới 8B Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem mới 8B   mem mới 8B Empty

mem mới 8B
Trang 1 trong tổng số 1 trang