๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥wE aRe 9C♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥wE aRe 9C♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

♥....Friends FOrever....♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Máy lạnh cũ Toshiba nội địa nắp trượt,inverter,ion plasma(hàng nhật nhập)
Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptySat Nov 16, 2013 4:13 pm by nu_ngohoang

» Máy lạnh cũ Toshiba nội địa nắp trượt,inverter,ion plasma(hàng nhật nhập)
Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptySat Nov 16, 2013 4:11 pm by nu_ngohoang

» Tủ đông sanaky 200L*300L*400L*
Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptySat Oct 26, 2013 10:01 am by nu_ngohoang

» Máy lạnh cũ Daikin,Panasonic 2010~2012"Hàng zin100%"
Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptySat Oct 26, 2013 9:48 am by nu_ngohoang

» Máy lạnh cũ tiết kiệm điện 1hp,1.hp(Daikin,Toshiba,Sharp,Panasonic..)
Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptySat Oct 26, 2013 9:21 am by nu_ngohoang

» 4rUm ?
Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptySun Mar 11, 2012 9:38 am by Nam

» Màu nền cho đồng phục lớp
Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptyMon Oct 17, 2011 1:46 pm by lee_trang_mee

» Bản Kiểm Điểm Vì Đánh Nhau Giờ Lý =))~
Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptyTue Oct 11, 2011 8:32 pm by lee_trang_mee

» ^_____________________________________^
Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptyTue Sep 13, 2011 2:11 pm by Liig Ốc

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ????

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Ivy
cụ gà
Ivy

Tổng số bài đã ckém :"> : 361
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 15571

Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? Empty
Bài gửiTiêu đề: Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ????   Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptySun Dec 26, 2010 11:57 am

Tình hình là dạo flickr của mấy đứa bạn =)))) Tự nhiên dô đc. flickr của "TRỴ" Ẹo này =)))))))
Tiếc ko save hình nó post lên đc. Hức Hức
Nên mọi người vô link này xem nha Wink)
http://www.flickr.com/photos/budean
=> Chỉ tự nhận mình chân dài đó :"> Trong khi chỉ lùn hơn Sún nhà mình nữa =)))

Bonus* : Em mới vừa lục được cái plus của trỵ lày =)
Trỵ lày để cái tên plus tởm lém =)
Đ ừ g k h ó c - M a h T e u k k i e :">
=)))))))))))))))
Trỵ í là gay nên trỵ í mới lói Teukkie là của trỵ =))
http://vn.360plus.yahoo.com/alwayscry_bibi_bobo

K H O Ả N G T R Ố N G N À Y Đ Ể C Á C H LY

C H Ó D Ạ I

Đây là những gì mà mềnh copy đk trên 4zum bọn són cứt ạ . Bọn nó bị anti kinh quá nên Chúng lóa đành phải moi móc plus của 1 bạn ELF ra để bôi bác . Không chỉ thế mà bọn đĩ chúng nó còn cm bẩn bựa ở phía dưới nữa
Ai dô plus trỵ í côu đee =)
nhìn như mấy người trốn viện ra vậy
Nhìn hãm quá
Lạc quan mà nói thì chỉ có chó mới thích chó đúng hem ???
đêy là 4zum of tụi nó ạ
http://antiafs.forumvi.net/t460p45-topic#15262
Các bác nhớ mang khẩu trang khi vào 4zum đấy nhớ , Mà cũng nên bỏ qua cho bọn nó lần này , cái lũ bại não đấy chắc phải bỏ ra 1 , 2 năm mới lập đk cái 4zum rẻ rách đấy ạ .
th0.b0^g_kEnzy
gà mới nở
th0.b0^g_kEnzy

Tổng số bài đã ckém :"> : 12
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14638

Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ????   Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptySun Dec 26, 2010 12:12 pm

Xin hỏi, bạn ivy kó fải là són ko ạ. Kó fài bạn gọi ELF là "ẸO" ko ạg...

Địt mẹ mấy kon són mặt lo^n`.

Kàng ngày kàng bại.... não toàn fân chó...

Đm.Thix anti AFS àg???? Mấy kon c hó nài, đ éo ra mặt kug~ đ éo đc.
Bye, t qa kái 4rum rẻ rách anti AFS của bọn nó fát. Ham~ lôz`
Ivy
cụ gà
Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ????   Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptySun Dec 26, 2010 12:19 pm

Ơ ????
bạn đọc mà hem hiểu gì hử ? mềnh hem phải là són shit bạn ơi , 1 khi bước chân vô cái 4 zụm nhà mềnh thì són shit lọc hết , bài kia là mềnh trích cụa shit chó tụi nó thôi bẹn Ạ
th0.b0^g_kEnzy
gà mới nở
th0.b0^g_kEnzy

Tổng số bài đã ckém :"> : 12
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14638

Bài gửiTiêu đề: Re: Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ????   Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptySun Dec 26, 2010 12:27 pm

ukm. hiểu r`. đm lũ vô hox. như chó. đm bố mẹ bọn nó đẻ ra kái loại đấy làm đéo gỳ ko biết. giết kon mẹ nó đy......

Ivy
cụ gà
Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ????   Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptySun Dec 26, 2010 12:36 pm

Ờm ! Són bại não mừ , Loại chóa nhưu chúng nó thì chỉ sống sót nỗi ở Kống 14 , 360k pet , chứ đi đôu cũng bị K pop Xua đuổi , Đm , nói thật chớ Cái loại ko não chúng nó định chửi cả k pop à ????
No Name
gà mới nở
No Name

Tổng số bài đã ckém :"> : 26
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14661

Bài gửiTiêu đề: Re: Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ????   Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptySun Dec 26, 2010 4:40 pm

ừ thì 4rum AFSvn bên mình cũng toàn lấy mấy cái bài viết chúng nó chửi các band khác để đánh giá về nhân phẩm của chúng thôi mà ............
Són bại não , chấp gì . Toàn thích mấy iem mơi hàng
gianggiangonline
gà bị cúm

Tổng số bài đã ckém :"> : 3
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 14705

Bài gửiTiêu đề: Re: Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ????   Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? EmptyTue Jun 07, 2011 11:32 am

sao bạn lấy hình này làm chữ ký ah
sao hình này nhìn người thấy kinh vậy, mà sao các bạn chém nhau kinh vậy
có gì góp ý cho nhau để forum càng ngày sum tụ hơn chứ hiiiii
thanks các bạn nhiều nha
cùng nhau click vào những link này để tham khảo thêm thông tin nhé

Mua ban |
Dien thoai di dong
May tinh xach tay
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ????   Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ???? Empty

Són shit moi móc plus của các FC khác ra để bôi bác , hả hê trên 4 zum of chúng nó ????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» WEB của các lỚp kháC
» Hoa hậu của tháng =)))
» Oan hồn bên bồn cầu Phần 2 ( nhân vật bị khác nhé )
» Root da dc chung nhan la V.I.P
» snsd them` tien^` chu ko them` danh du. , Video chung mjnh